126 మంది అభ్యర్థులతో టీడీపీ తొలి జాబితా..

0

తెలుగుదేశం పార్టీ ఏపీ అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సంబంధించి తొలి జాబితా వెల్లడించింది. 126 మంది అభ్యర్థులతో మొదటి జాబితాను విడుదల చేసిన చంద్రబాబు.. 150కిపైగా స్థానాల్లో గెలుపొందడమే లక్ష్యమన్నారు. టికెట్ దక్కని వారికి ఎన్నికల తర్వాత న్యాయం చేస్తామన్నారు. అసంతృప్తుల్ని బుజ్జగించే బాధ్యతలను జిల్లాల వారీగా మంత్రులకు అప్పగించారు. మిగిలిన అభ్యర్థుల ఎంపికకు సంబంధించి తీవ్ర కసరత్తు చేస్తున్నారు. నియోజకవర్గాల వారీగా అభ్యర్థుల ఎంపికపై సమావేశాలు నిర్వహిస్తున్నారు. తొలి జాబితా ప్రకారం.. జిల్లాలు, నియోజకవర్గాల వారీగా అభ్యర్థుల వివరాలివే..

శ్రీకాకుళం
1. ఇచ్ఛాపురం – బెందాళం అశోక్
2. పలాస – గౌతు శిరీష
3. టెక్కలి – కింజరపు అచ్చెన్నాయుడు
4. నరసన్నపేట – రమణ మూర్తి
5. ఆముదాల వలస – కూన రవికుమార్ 
6. శ్రీకాకుళం – గుండ లక్ష్మీదేవి 
7. రాజాం – కొండ్రు మురళి 
8. ఎచ్చెర్ల – కిమిడి కళా వెంకట్రావు 
9. పాతపట్నం – కలమట వెంకట రమణ 

విజయనగరం 
1. బొబ్బిలి – సుజయ్ కృష్ణ రంగారావు 
2. ఎస్.కోట – కోళ్ల లలిత కుమారి 
3. సాలూరు – ఆర్పీ భాంజ్ దేవ్ 
4. కురుపాం – జనార్ధన్ ధత్‌రాజ్ 
5. పార్వతీపురం – బొబ్బిలి చిరంజీవులు 
6. చీపురుపల్లి – కిమిడి నాగార్జున 
7. గజపతి నగరం – కేఏ నాయుడు 

విశాఖపట్నం 
1. విశాఖపట్నం ఈస్ట్ – వెలగపూడి రామకృష్ణ 
2. విశాఖపట్నం సౌత్ – వాసుపల్లి గణేష్ కుమార్ 
3. విశాఖపట్నం వెస్ట్ – పీజీవీఆర్ నాయుడు 
4. విశాఖపట్నం నార్త్ – గంటా శ్రీనివాసరావు 
5. అరకు – కిడారి శ్రావణ్ కుమార్ 
6. పాడేరు – గిడ్డి ఈశ్వరి 
7. అనకాపల్లి – పీలా గోవింద సత్యనారాయణ 
8. యలమంచిలి – పంచకర్ల రమేష్ బాబు 
9. పాయకరావు పేట – బుడుమూరి బంగారయ్య 
10. నర్సీపట్నం – చింతకాయల అయ్యన్నపాత్రుడు 

తూర్పు గోదావరి 
1. తుని – యనమల రామకృష్ణుడు 
2. ప్రత్తిపాడు – వరపుల జోగిరాజు (రాజా) 
3. కాకినాడ రూరల్ – పిల్లి అనంత లక్ష్మీ 
4. పెద్దాపురం – నిమ్మకాయల చినరాజప్ప 
5. అనపర్తి – నల్లమిల్లి రామకృష్ణా రెడ్డి 
6. కాకినాడ సిటీ – వనమాడి వెంకటేశ్వర రావు 
7. రామచంద్రాపురం – తోట త్రిమూర్తులు 
8. ముమ్మిడివరం – దాట్ల సుబ్బరాజు 
9. రాజోలు – గొల్లపల్లి సూర్యారావు 
10. గన్నవరం – నెలపూడి స్టాలిన్ బాబు 
11. కొత్తపేట – బండారు సత్యనారాయణ 
12. మండపేట – వేగుళ్ల జోగేశ్వర రావు 
13. రాజానగరం – పెందుర్తి వెంకటేష్ 
14. రాజమండ్రి సిటీ – ఆదిరెడ్డి భవానీ 
15. రాజమండ్రి రూరల్ – గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి 
16. జగ్గం పేట – జ్యోతుల నెహ్రూ 

పశ్చిమ గోదావరి 

1. కొవ్వూరు – వంగలపూడి అనిత 
2. ఆచంట – పితాని సత్య నారాయణ 
3. పాలకొల్లు – నిమ్మల రామానాయుడు 
4. భీమవరం – పులపర్తి రామాంజనేయులు 
5. ఉండి – వేటుకూరి వెంకట శివ రామరాజు 
6. తణుకు – అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ 
7. తాడేపల్లి గూడెం – ఈలి నాని 
8. దెందలూరు – చింతమనేని ప్రభాకర్ 
9. ఏలూరు – బడేటి కోట రామారావు 
10. గోపాలపురం – ముప్పిడి వెంకటేశ్వర రావు 
11. చింతలపూడి – కర్రా రాజారావు 

కృష్ణా 
1. తిరువూరు – కొత్తపల్లి శామ్యూల్ జవహర్ 
2. నూజివీడు – ముద్రబోయిన వెంకటేశ్వర రావు 
3. గన్నవరం – వల్లభనేని వంశీ 
4. గుడివాడ – దేవినేని అవినాష్ 
5. కైకలూరు – జయమంగళ వెంకట రమణ 
6. మచిలీపట్నం – కొల్లు రవీంద్ర 
7. అవనిగడ్డ – మండలి బుద్ధ ప్రసాద్ 
8. పెనమలూరు – బోడె ప్రసాద్ 
9. విజయవాడ వెస్ట్ – షబానా ముసారత్ ఖటూన్ 
10. విజయవాడ సెంట్రల్ – బోండా ఉమ 
11. విజవాడ ఈస్ట్ – గద్దె రామ్మోహన రావు 
12. మైలవరం – దేవినేని ఉమ 
13. నందిగామ – తంగిరాల సౌమ్య 
14. జగ్గయ్యపేట – శ్రీరామ్ రాజగోపాల్ తాతయ్య 
గుంటూరు 
1. మంగళగిరి – నారా లోకేశ్ 
2. తాడికొండ – శ్రీరామ్ మాల్యాద్రి 
3. పెదకూరపాడు – కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్ 
4. పొన్నూరు – ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర 
5. రేపల్లె – అనగాని సత్యప్రసాద్ 
6. తెనాలి – ఆలపాటి రాజేంద్ర ప్రసాద్ 
7. సత్తెనపల్లి – కోడెల శివప్రసాద్ 
8. వేమూరు – నక్కా ఆనంద్ ప్రసాద్ 
9. గుంటూరు వెస్ట్ – మద్దాల గిరి 
10. గుంటూరు ఈస్ట్ – మహ్మద్ నసీర్ 
11. చిలకలూరిపేట – ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు 
12. వినుకొండ – జీవీ ఆంజనేయులు 
13. ప్రత్తిపాడు – డొక్కా మాణిక్యవరప్రసాద్ 
14. గురజాల – యెరపతినేని శ్రీనివాస్ 

ప్రకాశం 

1. చీరాల – కరణం బలరాం 
2. సంతనూతలపాడు – బి. విజయ్ కుమార్ 
3. ఒంగోలు – దామచర్ల జనార్ధన్ 
4. కందుకూరు – పోతుల రామారావు 
5. కొండెపి – బీబీవీ స్వామి 
6. మార్కాపురం – కందుల నారాయణరెడ్డి 
7. గిద్దలూరు – ఎం అశోక్ రెడ్డి 
8. ఎర్రగొండపాలెం – బి. అజితారావు 
9. పర్చూరు – యెల్లూరి సాంబశివరావు 
10. అద్దంకి – గొట్టిపాటి రవి 

నెల్లూరు 

1. నెల్లూరు సిటీ – పొంగూరు నారాయణ 
2. నెల్లూరు రూరల్ – ఆదాల ప్రభాకర్ రెడ్డి 
3. సర్వేపల్లి – సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్ రెడ్డి 
4. గూడూరు – పాశం సునీల్ 
5. ఆత్మకూరు – బొల్లినేని కృష్ణయ్య 
6. కోవూరు – పోలం రెడ్డి శ్రీనివాసులు రెడ్డి 

కడప 
1. రాజంపేట – బి.చెంగల్రాయుడు 
2. రాయచోటి – రమేష్ కుమార్ రెడ్డి 
3. పులివెందుల – సతీశ్ రెడ్డి 
4. కమలాపురం – పి.నరసింహారెడ్డి 
5. జమ్మలమడుగు – రామసుబ్బారెడ్డి 
6. మైదుకూరు – పుట్టా సుధాకర్ యాదవ్ 
7. బద్వేలు – ఓబులాపురం రాజశేఖర్ 

కర్నూలు 
1. ఆళ్లగడ్డ – భూమా అఖిలప్రియ 
2. శ్రీశైలం – బుడ్డా రాజశేఖర్ రెడ్డి 
3. పాణ్యం – గొరుగు చరితా రెడ్డి 
4. డోన్ – కేఈ ప్రతాప్ 
5. పత్తికొండ – కేఈ శ్యాంబాబు 
6. ఎమ్మిగనూరు – బి. జయనాగేశ్వరరెడ్డి 
7. మంత్రాలయం – తిక్కారెడ్డి 
8. ఆదోనీ – మీనాక్షి నాయుడు 
9. ఆలూరు – కోట్ల సుజాతమ్మ 

అనంతపురం 

1. హిందూపురం – నందమూరి బాలకృష్ణ 
2. రాప్తాడు – పరిటాల శ్రీరామ్ 
3. ధర్మవరం – గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ 
4. పెనుకొండ- బి.కె.పార్థసారథి 
5. పుట్టపర్తి – పల్లె రఘునాథ్ రెడ్డి 

చిత్తూరు 

1. పీలేరు – నల్లారి కిశోర్ కుమార్ రెడ్డి 
2. పుంగనూరు- అనూషా రెడ్డి 
3. కుప్పం – చంద్రబాబు నాయుడు 
4. పలమనేరు – అమర్‌నాథ్‌ రెడ్డి 
5. చంద్రగిరి – పులవర్తి నాని 
6. తిరుపతి – ఎం. సుగుణమ్మ 
7. శ్రీకాళహస్తి – బొజ్జల సుధీర్‌రెడ్డి 
8. నగరి – గాలి భానుప్రకాష్‌ 




Please Read Disclaimer